KUHUSU SISI
Niko Ambaye Niko.
Anihu (T) Limited ni kampuni ya teknolojia ya Kitanzania inayoundwa na wasanidi programu, wahandisi wa utekelezaji wa ana kwa ana, wataalamu wa muunganisho wa mifumo na wataalamu wa masoko, iliyosajiliwa chini ya Sheria ya Makampuni (Sura ya 212) na yenye makao yake Dar es Salaam. Jina letu ni tamko la utambulisho na uwajibikaji.
DHAMIRA
Kutoa programu na huduma za kidijitali zinazofanya kazi katika mazingira halisi ya Tanzania, na kubaki hadi zifanye kazi.
DIRA
Kuwa mshirika wa uhandisi na bidhaa nyuma ya mifumo muhimu zaidi ya kidijitali Afrika Mashariki.
TUNACHOKISIMAMIA
Tunawajibika
Mkataba mmoja, timu moja, jina moja linalobeba matokeo.
Tupo karibu
Tunatekeleza pale kazi ilipo, si kwa mbali.
Imejengwa kwa ajili ya hapa
Imesanifiwa kwa mitandao, simu na mazoea ya malipo ya Tanzania.