BIDHAA
Programu zinazotumika.
Gundua programu tunazojenga kwa tiketi, kuingia kwenye matukio na usimamizi wa matukio.
INATUMIKA
LipaTickets.tz
Anihu inashirikiana na Lipa Financial Solutions kujenga LipaTickets. Jukwaa linaunganisha mauzo ya tiketi, malipo na uhakiki wa tiketi za QR. Lipa Financial Solutions inasimamia uhusiano wa kibiashara wa ndani.
- Pesa kwa simu na kadi
- QR iliyosainiwa ya matumizi mara moja
- Chumba cha kusubiri cha mtandaoni
- Ufungaji wa tiketi
- Ukaguzi wa geti bila mtandao
- USSD na SMS
LIPATICKETS
Imejengwa pamoja na Lipa Financial Solutions