BIDHAA
INATUMIKA
LipaTickets.tz
Anihu inashirikiana na Lipa Financial Solutions kujenga LipaTickets. Jukwaa linaunganisha mauzo ya tiketi, malipo na uhakiki wa tiketi za QR. Lipa Financial Solutions inasimamia uhusiano wa kibiashara wa ndani.
LipaTickets.tz
Tiketi na uingiaji
Inachofanya
Nunua kwa simu yoyote
Ununuzi kupitia tovuti, programu na USSD kwa M-Pesa, Tigo Pesa, Airtel Money, Halopesa na kadi.
QR iliyosainiwa ya matumizi mara moja
Tiketi za QR zinaweza kuhakikiwa getini na kufuatiliwa kwenye kumbukumbu za kuingia.
Mauzo ya haki wakati wa mahitaji makubwa
Upatikanaji wa tiketi na malipo husimamiwa pamoja wakati wa mauzo yenye shughuli nyingi.
Uingiaji wa kiwango cha uwanja
Programu za kukagua tiketi zinazofanya kazi bila mtandao na muunganisho wa milango ya kuzunguka, pamoja na idadi ya watu kwa kila geti kwa wakati halisi.
Dashibodi ya mwandaaji
Mauzo, malipo na mahudhurio kwa wakati halisi kwa mashirikisho, vilabu na wamiliki wa matukio.