BIDHAA
INATUMIKA
Match Data
Jukwaa la data linaloendesha mfumo mzima, sasa liko wazi. Mahudhurio, mapato, takwimu za watu na mwonekano wa wadhamini kwa kila mechi, vikifikishwa kwa mashirikisho, vilabu, vituo vya utangazaji na washirika.
Match Data
Uchambuzi wa data za michezo
Inachofanya
Mahudhurio na mapato
Kwa kila mechi, kila geti na kila daraja la bei, vikilinganishwa na malipo yaliyosuluhishwa.
Hadhira
Nani anakuja, kutoka wapi na mara ngapi, huku faragha ikilindwa tangu mwanzo.
Ripoti kwa wadhamini
Matokeo ya mwonekano na uhamasishaji ambayo wadhamini wanaweza kuyaamini.