Bidhaa za kidijitali zilizojengwa Tanzania, kwa kila mtu.
Anihu inatengeneza programu kwa biashara na mashirika nchini Tanzania. Tunaunganisha utengenezaji wa programu, mifumo na utekelezaji wa ndani.
Uhandisi makini
Teknolojia, pamoja na watu walio papo hapo.
Sisi ni wasanidi programu, wahandisi wa utekelezaji wa ana kwa ana, wataalamu wa muunganisho na wataalamu wa masoko nchi nzima. Nyuma ya kila uamuzi wa kiufundi kuna uamuzi wa kibinadamu, unaofanywa na watu wanaofika pale mfumo unapoanza kutumika.
Kuhusu AnihuBidhaa na majukwaa
Suluhisho za vitendo kwa changamoto tata, zilizosanifiwa kuleta matokeo halisi kwa kiwango cha kitaifa.
Jinsi tunavyojenga
Teknolojia za kisasa zilizothibitishwa, zinazotumika kwa uwazi, umakini na uzoefu.
Jinsi tunavyofanya kazi nawe
Mipango ya ushirikiano inayonyumbulika, iliyoundwa kulingana na malengo yako na jinsi taasisi yako inavyofanya kazi.
Kuifikisha nchi nzima
Matangazo ya kidijitali, promosheni na matukio ya kutangaza chapa yanayofika kila mkoa wa Tanzania.
Tunawezesha maendeleo katika sekta mbalimbali
Bidhaa
Anzisha mazungumzo
Una mradi akilini, au unachunguza wazo? Tuambie kuuhusu kupitia fomu.
Uhandisi makini
kwa ajili ya yajayo.
Jina letu ni ahadi ya utambulisho na uwajibikaji. Kila tunachotoa kinaibeba: kimejengwa kwa mazingira halisi ya Tanzania, na kutekelezwa na watu wanaobaki hadi kifanye kazi.
Kuhusu Anihu