BIDHAA
INATUMIKA
Gate
LipaTickets Gate huwasaidia wafanyakazi walioidhinishwa kuhakiki tiketi na kusimamia kuingia. Matumizi ya moja kwa moja yanahitaji intaneti. Hali ya dharura bila intaneti inahitaji maandalizi na ruhusa zilizopakuliwa.
Gate
Udhibiti wa kuingia kumbini
Inachofanya
Ufikiaji wa nje ya mtandao uliotayarishwa
Ukaguzi wa dharura bila intaneti unahitaji maandalizi; unganisha tena kupokea tiketi mpya na mabadiliko.
Uhakiki kwa simu
Wafanyakazi walioidhinishwa hutumia programu ya Android kusoma tiketi za QR au kutafuta nambari za tiketi.
Idadi ya watu kwa wakati halisi
Ona kila geti, kila aliyeingia na kila aliyekataliwa kwa wakati halisi.
Ruhusa za tukio
Ufikiaji unahusu matukio na milango iliyopangiwa kila mfanyakazi.