BIDHAA
INATUMIKA
Fan ID
Utambulisho mmoja wa shabiki uliothibitishwa unaotumika kwenye tiketi, bidhaa, uanachama na zawadi. Umejengwa juu ya Akaunti ya Anihu, hivyo namba moja ya simu inatumika kila mahali katika mfumo mzima.
Fan ID
Utambulisho na uaminifu
Inachofanya
Utambulisho mmoja
Kuingia kwa kutumia namba ya simu kwanza, na KYC ya hiari kwa uanachama na maeneo yenye vizuizi.
Bidhaa na uanachama
Maduka rasmi ya vilabu, pasi za msimu na bei za wanachama mahali pamoja.
Zawadi
Zawadi za uaminifu kulingana na mahudhurio, ambazo vilabu na wadhamini wanaweza kuzianzisha.