SEKTA
Michezo na burudani
Tiketi, udhibiti wa kuingia, utambulisho wa mashabiki na shughuli za siku ya mechi.
Bidhaa kwa sekta hii
INATUMIKA
LipaTickets.tz
Programu ya tiketi iliyotengenezwa pamoja na Lipa Financial Solutions kwa mauzo mtandaoni na kuingia ukumbini.
INATUMIKA
Gate
Uhakiki wa tiketi na usimamizi wa kuingia kwenye matukio ya LipaTickets.
INATUMIKA
Fan ID
Akaunti moja kwa tiketi, bidhaa za klabu na zawadi za uaminifu katika kila mechi.
INATUMIKA
Match Data
Uchambuzi wa mahudhurio, mapato na wadhamini kwa mashirikisho, vilabu na washirika.
Kazi katika sekta hii
Bado hakuna kilichochapishwa hapa.