Ruka hadi maudhui
Bidhaa
Suluhisho
Kuhusu sisi
Kazi zetu
Habari
SW
Badilisha lugha
English
Kiswahili
Français
Zungumza nasi
INATUMIKA SASA
LipaTickets.tz
Programu ya tiketi iliyotengenezwa pamoja na Lipa Financial Solutions kwa mauzo mtandaoni na kuingia ukumbini.
INATUMIKA
Gate
Uhakiki wa tiketi na usimamizi wa kuingia kwenye matukio ya LipaTickets.
INATUMIKA
Fan ID
Akaunti moja kwa tiketi, bidhaa za klabu na zawadi za uaminifu katika kila mechi.
INATUMIKA
Match Data
Uchambuzi wa mahudhurio, mapato na wadhamini kwa mashirikisho, vilabu na washirika.
SULUHISHO ZA KISASA
Bidhaa na majukwaa
Tiketi na udhibiti wa kuingia
Malipo na pesa kwa simu
Utambulisho na KYC
Akili bandia na uendeshaji wa kiotomatiki
Data na uchambuzi
TEKNOLOJIA YA UJENZI
Jinsi tunavyojenga
Laravel na PHP
Programu za simu za Flutter
React na Next.js
PostgreSQL na Redis
Wingu na DevOps
HUDUMA ZA USHIRIKIANO
Jinsi tunavyofanya kazi nawe
Uundaji wa programu
Utekelezaji wa ana kwa ana
Muunganisho wa mifumo
Uokoaji na uimarishaji wa mifumo
Kuongeza nguvu kwenye timu yako
Msaada na kujenga uwezo
MASOKO
Kuifikisha nchi nzima
Kampeni za kitaifa
Matangazo ya kidijitali
Mitandao ya kijamii
Maudhui na uzalishaji
Matukio ya kutangaza chapa
Bidhaa
Bidhaa zote
LipaTickets.tz
INATUMIKA
Gate
INATUMIKA
Fan ID
INATUMIKA
Match Data
INATUMIKA
Suluhisho
Suluhisho zote
Bidhaa na majukwaa
Jinsi tunavyojenga
Jinsi tunavyofanya kazi nawe
Kuifikisha nchi nzima
Kuhusu sisi
Kazi zetu
Habari
Lugha
English
Kiswahili
Français
Zungumza nasi
SEKTA
Elimu
Usajili, ada, majukwaa ya kujifunzia na utambulisho wa wanafunzi.
Kazi katika sekta hii
Bado hakuna kilichochapishwa hapa.
Sekta nyingine
Michezo na burudani
Serikali na huduma za umma
Huduma za fedha
Biashara na usafirishaji
Chapa na mawakala
Una mradi kama huu?
Zungumza nasi